Tago Jobi
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Tago Jobi

Life Is A GamE

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

การโพสกระทู้ใน หมวด FW Mail

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Tago Jobi
Admin
Tago Jobi

การโพสกระทู้ใน หมวด FW Mail Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: การโพสกระทู้ใน หมวด FW Mail   การโพสกระทู้ใน หมวด FW Mail I_icon_minitimeThu May 20, 2010 2:14 pm

การโพสกระทู้ในหมวดนี้ ไม่มีอะไรยากมากมายครับ แค่กดตั้งกระทู้ก็ได้แล้ว แต่ก็ต้องมีข้อตกลงในการตั้งกระทู้กันนิดหน่อยเท่านั ้นล่ะครับ

เราสามารถโพสอะไรก็ได้ที่เป็น FW Mail ครับ แต่มีบางอย่างที่ต้องห้าม ใครอยากจะแบ่งปันความรู้ หรือว่า เรื่องที่น่าสนใจ สามารถมาแบ่งปันได้ที่หมวดนี้ครับ

ข้อตกลงในการโพส FW Mail

1. ไม่โพสกระทู้เกี่ยวกับความขัดแย้ง การเมือง หรือ ที่ทำให้เกิดความบาดหมางกันระหว่างคนในบอร์ดครับ
2. FW Mail ลูกโซ่ อันนี้มีบ่อย - -
3. FW Mail ที่เป็นโฆษณาชวนเชื่อ
4. ถ้าเป็น FW Mail ที่มีแต่ รูปภาพเปล่าๆ ไม่มีเนื้อหาอะไรเลย ควรจะไปโพสใน Pic Post ครับผม
5. FW Mail ที่มีเนื้อหาแบบหนังสือปกขาว (ลามกอนาจาร)
6. ไม่จำเป็นว่าต้องมาจาก FW ก็ได้ แต่เป็นเรื่องที่เป็นการ Discredit ผู้อื่น เช่น การแฉ ทำนำเบื้องหลังที่ไม่ดีในสังคม เป็นต้น ที่สามารถนำมาเป็น FW Mail ส่งต่อให้คนอื่นได้
7. ภาพแสดงความรุนแรง ภาพที่ลักษณะ กระเทือนถึงจิตใจ เช่น ภาพรถชนไส้ไหล ประมาณนี้นะครับ - - อยากให้ทำลิงค์ไว้ดีกว่าครับ ถ้าเลี่ยงได้ก็ดีครับ
8. ที่เหลือตามมารยาทการใช้บอร์ดครับ คลิก

ถ้าไม่รู้ว่ากระทู้ที่ตัวเองจะโพส โพสที่นี่ได้หรือเปล่า หรือว่า เหมาะสมที่จะโพสหรือไม่ PM มาถามได้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://tagogameth.forumth.com

การโพสกระทู้ใน หมวด FW Mail
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1